RCB vs CSK IPL 2022:मुकेसचा थ्रो (Mukes throw) विराटला ( Virat) जोरात लागला कशी होती कोल्हीची रिऍकशन (reaction of Kolhi) पाहा…..

 

RCB vs CSK IPL 2022:
 

:

विराट कोल्ही  ( virat kolhi) सध्या चांगल्या   फार्ममध्ये (Form) नाहीय . पण भारतीय् क्रिकेट ( indian cricket) आहे एक युवा खेलडू (Young players) विराटला आपला आदर्श मानत त्यचा आधार करता विराट कोल्ही मधे अजुन्ही बरच क्रिकेट ( Cricket) शिलक आहे विराट कोल्ही आता रॉयल चालेजर्स बंगलोरचाच ( Royal Challengers Bangalore) नव्हे,तर भारतीय क्रिकेट संघाचाही (The Indian cricket team) कॅप्टन  ( captain) नाही पण युवा मादक ेखेळे. त्यची एक वेगली प्रतिमा आहे. विराट कोहली सोबत खेळताना त्याच्‍या सोबत युवा खेळडू त्‍याच्‍यावर आपल्‍या एक छप उमव्‍याच्‍या प्रण्‍त्न करतात् .रॉयल चॅलेंजर्स  ( royal chengers) आणि चेन्नई सुपर किंग्स ( Chennai Super Kings) सामान्धरम्यान असाच ऐक प्रकार घडला.

हेही वाचाआजपासून एकदिवसीय क्रिकेट सामना सुरूवात!!

तो बॉल विराटला लागला :
रॉयल चॅलेंजर्स ( royal challengers)  बंगलोर विरुद्धच्या सामन्यात चेन्नईचा (Bangalore VS Chennai ) कॅपटॉन MS धोनीने (Captain MS Dhoni) मुकेश चोधरीला ( Mukesh Chaudhary) पाहिलं शतक् (Centuries) दिल. समोर विरात् कोल्ही ( Virat Kohli) आणि फाफ डु प्लेसशीसचि (Faf du Plessischi) जोडी होती .मुकेशने ( Mukesh) चांगली ओव्हर ( Over) केली .पण शेवटचा चेंडू विराटणे सरळ मारला .चेंडू मुकेशच्या हातात गेला .विराटणे क्रीडा सोडला होता. म्हणून मुकेशने रन आउट (Run out) करण्यासाठी चेंडू स्टॅम्पच्या ( Stamp) दिशेने फेकला .पण तो बॉल ( Ball) विराटला ( Virat) लागला.त्यानंतर विराटणे लगेच त्याची माफी  मागितली . खर तर विराट कोल्ही ( Virat Kohli) हा आक्रमक खेळाडू (Aggressive Players) आहे .मैदानावर (Ground) तो प्रतिस्पर्धा  संघाच्या खेळाडूला (the player of the competition team) जशाच तस् उत्तर देण्यासाठी ओळखला जातो. दोन वर्षांपूर्वी आयपील ( IPL) मध्ये त्याने मुंबई इंडियन्सच्या ( Mumbai Indians MI ) सूर्यकुमार यादव ( Suryakumar Yadav) बरोबर पंगा घेतला होता.
अप्रतिम चेंडुवर तो क्लीन बोल्ड (Clean bold) झाला : 
मागच्या गुजरात टायटन्स (Gujarat Titans) विरुद्धच्या सामन्यात विराटणे ( Virat) अर्धशक्ती (Half power) खेळी करून फार्ममध्ये परतल्याचे संकेत दिले होते .आज चेन्नई सुपर किंग्स विरुद्धही (against Chennai Super Kings) त्याने चांगली सुरवात केली होती. पण मोईन आलीच्या (Moin Ali’s) ऐका अप्रतिम चेंडुवर तो क्लियन बोल्ड (Clean bold) झाला .त्याने 33 चेंडूट 30 धावा (Runs) केल्या .या तीन चौकर ( 4 runs) आणि ऐक षटकार् ( 1 six)  होता.वंडाऊन (Vandaun) येणारा विराट आता ओपनिंगला ( opening) येतोय.
:
आत्तापर्यंत आयपीएलमध्ये (Indian Premier League IPL) सर्वाधिक धावा करणारा खेळाडू (The highest scoring player) म्हणून रॉयल चॅलेंजर्स (Royal Challengers) बंगळुरुचा फलंदाज विराट कोहलीची (Bangalore batsman Virat Kohli) ओळख आहे. मात्र, या मोसमात विराट कोहली ( Virat Kohli) आतापर्यंत पूर्णपणे फ्लॉप ( Flop) ठरला आहे
.

Leave a Comment

updates a2z