अशीया कप फायनल(Asia Cup Final) रंगणार आज पाकिस्तान विरुद्ध श्रीलंका (Pakistan vs Shrilanka

Asia Cup Final Pakistan vs Shrilanka

आज पाकिस्तान आणि श्रीलंका (Pakistan vs Shrilanka) यांच्यात आशिया कप चा फायनल (Asia Cup final) खेळला जाणार आहे. सामना (Match) संध्याकाळी 7.30 सुरू होईल .

जेव्हा भारताने ( India) सुपर 4 फेरीच्या शेवटच्या सामन्यात पाकिस्तानविरुद्ध विजय मिळवला (Won against Pakistan in last match of Super 4 round

) तेव्हा भारत कदाचित फेव्हरिट म्हणून अंतिम फेरीत जायील अस सगळ्यांना वाटलं होता, परंतु भारत स्पर्धे ( India Competition ) मधून बाहेर पडला आणि सर्व भारतीय निराश झाले.

कट्टर प्रतिस्पर्धी भारताविरुद्ध अंतिम षटकात पराभूत होऊन पाकिस्तानने या पंधरवड्यात गौरवासाठी नशिबात पाहिलेले नाही परंतु ग्रुप स्टेज मध्ये भारताला हरवून ते फायनल मध्ये पोहोचले आहे.(Pakistan have not looked destined for glory this fortnight, losing in the final over against arch-rivals India).

श्रीलंका सुपर 4 अगोदर भारता विरुध्याचा विजय आणि नंतर फेरीच्या शेवटच्या सामन्यात पाकिस्तानविरुद्ध विजयाचा अर्थ कदाचित ते फेव्हरिट म्हणून अंतिम फेरीत जातील, (Sri Lanka Super 4 first with a win against India and then a win against Pakistan in the last match of the round Meaning they will probably go into the finals as favourites), परंतु नाणेफेकीच्या मूल्याचा उल्लेख न करणे बेजबाबदारपणाचे ठरेल. (But it would be irresponsible not to mention the value of the coin toss.) आज रविवारची सुट्टी असल्याने लोकांना एक रोमहर्षक  फायनलचा सामना पहायला मिळेल ही अपेक्षा आहे

हेही वाचा कोहली सेंतुरी कोहलीचे विराट शेतक

 

पाकिस्तान (संभाव्य): 1 बाबर आझम (कर्णधार), 2 मोहम्मद रिझवान (विकेटकीपर), 3 फखर जमान, 4 इफ्तिखार अहमद, 5 खुशदिल शाह, 6 शादाब खान, 7 आसिफ अली, 8 मोहम्मद नवाज, 9 हरिस रौफ , 10 मोहम्मद हसनैन , 11 नसीम शाह (Pakistan (probable): 1 Babar Azam (captain), 2 Mohammad Rizwan (wicketkeeper), 3 Fakhar Zaman, 4 Iftikhar Ahmed, 5 Khushdil Shah, 6 Shadab Khan, 7 Asif Ali, 8 Mohammad Nawaz, 9 Haris Rauf, 10 Mohammad Hasnain , 11 Naseem Shah)

श्रीलंका (शक्य) :1 पाथुम निसांका, 2 कुसल मेंडिस (विकेटकीपर), 3 धनंजया डी सिल्वा, 4 दनुष्का गुनाथिलका, 5 दासुन शानाका (कर्णधार), 6 भानुका राजपक्षे, 7 चमिका करुणारत्ने, 8 वानिंदू हसरंगा, 9 महेश 1, 1. प्रमोद मदुशन, 11 दिलशान मदुशंका (Sri Lanka (Possible): 1 Pathum Nisanka, 2 Kusal Mendis (wicketkeeper), 3 Dhananjaya de Silva, 4 Danushka Gunathilaka, 5 Dasun Shanaka (captain), 6 Bhanuka Rajapakse, 7 Chamika Karunaratne, 8 Wanindu Hasaranga, 9 Mahesh 1, 1. Pramod Madushan, 11 Dilshan Madushanka)

Leave a Comment

updates a2z