मालगाडी अंगावर जाऊनही तरुण जिवंत अंगावर शहारे आणणारा Video Viral

मालगाडी अंगावर जाऊनही तरुण जिवंत

अंगावर शहारे आणणारा Video Viral

 

 

 

 

 

सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. राजस्थानमधील सवाई माधोपूर येथे मालगाडी एका तरुणाच्या अंगावरून गेली. पण विशेष म्हणजे या तरुणाला ओरखडाही आला नाही. गंगापूर शहरातील करौली ते हिंडौन गेट दरम्यान दिल्ली-मुंबई मेन लाइनवर एका तरुणाला ट्रेनने धडक दिल्याची बातमी लोकांना मिळाली. या घटनेचा व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाल्यानंतर लोकांना ते पाहून आश्चर्य वाटले. व्हिडिओमध्ये एक तरुण रेल्वे ट्रॅकच्या मध्यभागी बेशुद्ध पडलेला दिसत आहे कारण संपूर्ण मालगाडी त्याच्यावर धावत आहे.

हेही वाचा: माकडाला चिडवन पडलं महागात माकडचाळे होत आहे Viral

 

रेल्वे रुळावर पडलेल्या तरुणाच्या अंगावरून गेली मालगाडी

 

दालचंद महावर असे रेल्वे रुळावर पडलेल्या तरुणाचे नाव असून, त्याचे वय २७ वर्षे आहे. संपूर्ण मालगाडी त्याच्या अंगावर धावली, पण त्याला ओरखडाही आला नाही. मिळालेल्या माहितीनुसार, हा तरुण गंगापूर शहरातील नसिया कॉलनी येथील रहिवासी असून त्याला दारूचे व्यसन आहे. हा तरुण दारूच्या नशेत रेल्वे रुळ ओलांडत होता.

 

यादरम्यान तो मद्यधुंद अवस्थेत रेल्वे रुळावर अडकला. डोक्याला दुखापत झाल्यानंतर तो बेशुद्ध पडला आणि ट्रॅकवरच राहिला. दरम्यान, एक मालगाडी दिल्लीहून मुंबईकडे जात होती. हा तरुण रेल्वे रुळाच्या मध्यभागी पडला आणि संपूर्ण मालगाडी त्याच्या अंगावर धावली.

हेही वाचा: लाच मागणाऱ्या अधिकाऱ्याला पैसे म्हणून दिले कपडे काढून, पहा संपुर्ण प्रकार

हा व्हिडिओ राजीव चोप्राने त्यांच्या ट्विटर अकाऊंटवर शेअर केला आहे. घटनास्थळी मोठा जमाव जमला आणि ट्रेन जात असताना तिथे उपस्थित लोक तरुणांना रुळावर झोपण्याचा सल्ला देताना दिसले. मालगाडी पुढे जात असताना स्थानिक लोकांनी त्या तरुणाला दुचाकीवरून उचलून गंगापूर शहरातील शासकीय रुग्णालयात नेले. हा व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

 

थरारक व्हिडिओ पहा

Leave a Comment

updates a2z