तरुणीच्या कानात अडकला साप व्हिडिओ बघून बसेल आश्चर्य

तरुणीच्या कानात अडकला साप

व्हिडिओ बघून बसेल आश्चर्य

 

 

 

 

 

सोशल मीडियावर दररोज नवनवीन व्हिडिओ व्हायरल होत आहेत. यातील काही व्हिडिओ फनी तर काही धक्कादायक आहेत. असे काही व्हिडिओ आहेत ज्यांचा आपण कधी विचारही केला नसेल. असाच एक व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. यामध्ये एका मुलीच्या कानात साप अडकलेला दिसत आहे. हा व्हिडीओ पाहिल्यानंतर कुणालाही गलथानपणा येईल. सापाला हटवण्याचा प्रयत्न सुरू असल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. डॉक्टर काही उपकरणांच्या साहाय्याने सापाला बाहेर काढण्याचा प्रयत्न करत आहेत. मात्र अनेकदा प्रयत्न करूनही त्यांना हा साप काढता येत नाही.

हेही वाचा: जंगलात सापडले तब्बल 40 माकडांचे मृतदेह सर्वत्र खळबळ

 

अनेकदा प्रयत्न करूनही साप बाहेर येत नाही

साप मुलीच्या कानात तोंड उघडताना दिसत आहे. जेव्हा जेव्हा डॉक्टर चिमट्याने ते काढण्याचा प्रयत्न करतात तेव्हा ते तोंड उघडतात. हा व्हिडिओ खरोखरच धक्कादायक आहे. अनेकदा प्रयत्न करूनही हा साप कानातून बाहेर पडत नाही. यावेळी साप पूर्णपणे कानाच्या आत तर जाणार नाही ना, अशी भीती व्यक्त होत आहे. ही घटना कधी आणि कुठे घडली हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. पण हा व्हिडिओ पाहून कुणालाही आश्चर्य वाटणार नाही. साप कानात कसा शिरतो, असा प्रश्नही अनेकांना पडला आहे.

हेही वाचा: जमिनीचे कागदपत्र हरवले असता करा हे काम नाहीतर बसेल मोठा फटका

 

व्हिडिओ पाहिल्यानंतर तुम्हाला गूजबंप्स येतील

हा व्हिडिओ फेसबुकवर शेअर करत चंदन सिंह नावाच्या युजरने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘कानात साप गेला आहे.’ व्हिडिओ शेअर केल्यानंतर तो लगेच व्हायरल झाला. हे सोशल मीडियावर खूप शेअर केले जात आहे. व्हिडिओला आतापर्यंत 1 लाखांहून अधिक व्ह्यूज मिळाले आहेत, तर लाइक्सही खूप मिळत आहेत. अधिकाधिक लोक कमेंट बॉक्समध्ये जाणून घेण्याचा प्रयत्न करत आहेत की मुलीच्या कानातून साप बाहेर आला की नाही? सध्या याबाबत कोणतीही माहिती नाही.

हेही वाचा: चक्क माकडाच्या नावावर 32 एकर जमीन काय आहे कारण घ्या जाणून

 

संपूर्ण व्हिडिओ पहा

https://www.facebook.com/100078698452814/videos/3118940928417494/?app=fbl

Leave a Comment

updates a2z