Animal Husbandry Scheme; पशुसंवर्धन योजना लगेचच करा अर्ज

Animal Husbandry Scheme;मित्रांनो आज आपण या बातमीमध्ये पशुसंवर्धन योजना बद्दल काही सविस्तर माहिती पाहणार आहोत, तर बातमी नक्की शेवटपर्यंत पहा मित्रांनो बऱ्याच शेतकऱ्यांनी पशुसंवर्धन विभागाकरिता अर्ज भरले होते. तसेच कोणी शेळी मेंढी गाई म्हैस याकरिता अर्ज भरले होते. तर बरेच शेतकऱ्यांना एसएमएस आला बरेच शेतकऱ्यांना एसएमएस आले नाही तर ज्यांना एसएमएस आले त्यांना नेमकी कोणती कागदपत्रे कशी अपलोड करायची व कुठे करायची हे आपण हे बातमीमध्ये बघणार आहोत. आपल्या मोबाईल मध्ये क्रोम बाजार ओपन करायचा त्यानंतर हे वेबसाईट टाकायचे मित्रांनो हे जे लिंक आहे. मी ती आपल्या डिस्क्रिप्शन बॉक्स मध्ये दिलेली आहे तिथून तुम्ही जाऊन डायरेक्ट त्यानंतर हे तीन नोटावर क्लिक करून बेस्ट ऑफ साईट करायचा व्यवस्थितपणे सर्व वाचून घ्या सर्व लाभार्थ्यांना कळविण्यात येत आहे .Animal Husbandry Scheme

 अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Animal Husbandry Scheme;की लाभार्थ्यांच्या सुलभतेसाठी पासवर्ड चे धोरण बदलण्यात येत आहे लाभार्थ्यांचा युजरनेम पूर्वीप्रमाणेच आधार क्रमांक राहील पासवर्ड लाभार्थ्यांनी योजनेसाठी अर्ज भरताना अर्धा पुंडलिक केलेल्या बँक खाते क्रमांक शेवटचे सहा आकडे राहील याची कृपया नोंद घ्यावी कागदपत्रे अपलोड करण्यासाठी पात्र ठरलेल्या लाभार्थ्यांना कागदपत्रे अपलोड करण्याची मदत दिनांक 11 2 2023 पर्यंत वाढवण्यात आलेले आहे, याची कृपया नोंद घ्यावी प्रणाली मार्फत एसएमएस आलेल्या लाभार्थ्यांना फक्त कागदपत्र अपलोड करण्याची सुविधा उपलब्ध करून देण्यात आलेली मित्रांनो ज्यांना एसएमएस आला त्यांच्यासाठी येथेही उष्णता उपलब्ध करून देण्यात आलेली आहे त्यानंतर दिनांक 3 2 2030 पर्यंत निवड झालेल्या लाभार्थ्यांना एसएमएस द्वारे दिनांक चार दोन 2020 पासून कागदपत्रे अपलोड करण्याची सुविधा उपलब्ध करून देण्यात येईल याची कृपया नोंद घ्यावीAnimal Husbandry Scheme

 आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप ला जॉईन होण्यासाठी येथे क्लिक करा

Animal Husbandry Scheme;या सूचना व्यवस्थितपणे वाचून घ्यायच्या त्यानंतर त्यानंतर मित्रांनो कागदपत्रे कुठे अपलोड करायची ते मी सांगणार आहे तर चला तर क्लिक करायचं आणि 31 जानेवारी ते 3 फेब्रुवारी या कालावधीमध्ये ज्या शेतकऱ्यांची निवड झालेली त्यांना एसेमेस पाठवले जाईल व त्यानंतर 4 फेब्रुवारी 2023 ते 11 फेब्रुवारी 2023 तसेच मागच्या वर्षी काही शेतकऱ्यांनी फॉर्म भरले होते तर त्यांनी एसेमेस जाईल व यावर्षी लाभार्थ्यांना ज्यांनी एसएमएस आलेले आहेत त्यांनी एक कागदपत्रे अपलोड करायची कालावधी आठ दिवसाचा देण्यात आलेला आहे बातमी आवडल्यास व अशाच बातम्या पाहण्यासाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला जॉईन व्हा कोणती कागदपत्रे अपलोड करायची तर हे बघा मित्रांनो आपल्याला पॅन कार्ड लागेल सातबारा आठ घोषणापत्र आधार कार्ड रहिवासी प्रमाणपत्र बँक पासबुक राशन कार्ड आणि जर आपले नाव सातबारा नसेल तर कुटुंबातील संमती पत्र एवढे डॉक्युमेंट आपल्याला लागतील त्यानंतर आपली जर निवड झालेली असेल तर ते कशा पद्धतीने ते दाखवतात पासवर्ड टाकता वेळेस आपल्या जो बँक खाते क्रमांक आपण जे फॉर्म…. आणखी वाचा

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

 

updates a2z