Computer Subsidy Scheme; विद्यार्थ्यांना मिळणार मोफत संगणक जिल्हा परिषद योजना

Computer Subsidy Scheme;मित्रांनो ग्रामीण भागातील मुला-मुलींना संगणक घेणे घेणे परवडत नाही त्यासाठी महाराष्ट्र सरकारने गरीब मुलामुलींसाठी मोफत योजना सुरू केली आहे. तर त्याचबद्दल आपण संपूर्ण माहिती आपण याच या बातमीमध्ये पाहणार आहोत या योजनेअंतर्गत विद्यार्थ्यांना मोफत प्रशिक्षण पण दिले जाणार आहे.Computer Subsidy Scheme

आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप ला जॉईन होण्यासाठी येथे क्लिक करा

Computer Subsidy Scheme;आणि ही एक माहिती विद्यार्थ्यांसाठी अतिशय महत्त्वपूर्ण असेल  जिल्हा परिषदेच्या प्रत्येक आर्थिक वर्षातील अंदाजपत्रकात 20% सेस फंड असतो. तो त्या सेसफंडमधून मागासवर्गीयांचे कल्याणासाठी वैयक्तिक स्वरूपाचा लाभाचा योजना लाभाच्या योजना राबवून त्याचे राहणीमान व जीवन व जीवनमान उंचावणे म्हणजे हे अशा पद्धतीचं योजनेचे स्वरूप आहे,Computer Subsidy Scheme

अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Computer Subsidy Scheme; त्यानंतर बघा मित्रांनो या बातमीच्या माध्यमातून आपण संपूर्ण माहिती ए टू झेड माहिती घेणार आहोत  पहिल्यापासून शेवटपर्यंत न स्कीप करता पहा त्यामुळे तुम्हाला संपूर्ण माहिती कळेल की अर्ज कुठे करायचा आहे कशा पद्धतीने भेटणार आहे यासाठी काय काय कागदपत्रे लागणार आहेत तर मित्रांनो बातमी नक्की शेवटपर्यंत पहा त्यानंतर बघा मित्रांनो आता या योजनेची उद्दिष्टे काय काय आहेत तर ते आपण पाहूयात मित्रांनो विद्यार्थ्यांना संगणक खरेदीसाठी मिळणार 100% अनुदान म्हणजे मित्रांनो विद्यार्थ्यांना जर का संगणक खरेदी करायचा असेल तर अगदी मोफत आणि….आणखी वाचा

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

updates a2z