Mahadbt Lottery list: महाडीबीटी कृषी यांत्रिकीकरण योजनेची लॉटरी लागली! जिल्हा-निहाय लाभार्थी यादी डाउनलोड करा

Mahadbt Lottery : आज आम्ही या लेखाच्या माध्यमातून तुमच्यासाठी महाडीबीटी योजनेअंतर्गत एक फार महत्त्वाची बातमी घेऊन आलो आहोत. शेतकरी मित्रांनो, तुम्ही महाडीबीटी पोर्टलवर वेगवेगळ्या योजनांसाठी ऑनलाइन फॉर्म केला असेल, तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. महाडीबीटीची लॉटरी निघाली आहे आणि जर तुमचे नाव लॉटरीत असेल तर तुम्ही ज्या घटकासाठी  केला आहे तो घटक तुम्हाला मिळेल Mahadbt Lottery

महाडीबीटी योजनेच्या जिल्हा निहाय याद्या पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Mahadbt Lottery महाराष्ट्र  १५ फेब्रुवारी २०२३ रोजी महाडीबीटी लॉटरीचे आयोजन करण्यात आले आहे. तुम्ही पात्र असल्यास, तुम्हाला तुमच्या मोबाईल नंबरवर MahaDBT द्वारे एसएमएस प्राप्त होईल. ट्रॅक्टर, ट्रॅक्टर काढलेली अवजारे, पॉवर टिलर इत्यादी विविध घटकांसाठी ही सोडत काढली जाते.Mahadbt Lottery

 यादी पाहण्यासाठी इथे क्लिक करा 

Mahadbt Lottery शेतकरी मित्रांनो, जर तुम्ही या लॉटरीत पात्र ठरला असाल, तर तुम्ही ज्या घटकासाठी पात्र आहात त्या घटकाची सर्व कागदपत्रे अपलोड करणे तुमच्यासाठी खूप महत्वाचे आहे. तुम्ही हे देखील लक्षात घ्यावे की तुम्ही ही कागदपत्रे ७ दिवसांच्या आत अपलोड न केल्यास तुमचा अर्ज रद्द केला जाईल. तुमच्या मोबाईलवर एसएमएस असल्यास लवकरात लवकर कागदपत्रे अपलोड करा.Mahadbt Lottery

महाडीबीटी योजनेच्या जिल्हा निहाय याद्या पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

कृषी यांत्रिकीकरण लॉटरी 2023

शेतकऱ्यांनी ऑनलाईन अर्ज करूनही त्यांच्या मोबाईल क्रमांकावर एसएमएस आलेला नाही, त्यांनी त्यांच्या जवळच्या महा-ई-सेवा केंद्राला आणि आमच्या सरकारी सेवा केंद्राला भेट देऊन त्यांचे नाव सोडतीत आले आहे की नाही हे तपासावे. निवड झालेल्या शेतकऱ्यांनी त्यांची कागदपत्रे त्वरित अपलोड करावीत Mahadbt Lottery

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा 

 

 

updates a2z