महावितरण जालना मध्ये फक्त 10 वी पास वर नवीन भरती सुरू, लगेच करा ऑनलाईन अर्ज.

Mahavitaran Bharti 2023 महावितरण जालना मध्ये फक्त 10 वी पास वर नवीन भरती सुरू, लगेच करा ऑनलाईन अर्ज. आम्‍ही तुम्‍हाला महावितरणमध्‍ये दहावी इयत्‍याच्‍या विद्यार्थ्‍यांच्‍या भरती प्रक्रियेचे अपडेट देत आहोत. तुम्ही सध्या दहावीचे विद्यार्थी असल्यास, तुम्हाला महावितरणमध्ये नोकरी मिळण्याची उत्तम संधी आहे.नमस्कार मित्रांनो आज आपण या बातमीमध्ये महावितरण भरती बद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेणार आहोत यासाठी बातमी नक्की शेवटपर्यंत पहा महावितरण राज्य वीज वितरण कंपनी जालना विविध पदांसाठी भरती प्रक्रिया राबवत आहे. तुम्हाला अर्ज करायचा असल्यास, तुम्हाला 30 मार्च 2023 पर्यंत ऑनलाइन अर्ज करावा लागेल. अधिक माहितीसाठी कंपनीची वेबसाइट तपासण्याचे सुनिश्चित करा.Mahavitaran Bharti 

ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Mahavitaran Bharti 2023महावितरण राज्य वीज वितरण कंपनी जालना विविध पदांसाठी भरती प्रक्रिया राबवत आहे तुम्हाला अर्ज करायचा असल्यास, तुम्हाला 30 मार्च 2023 पर्यंत ऑनलाइन अर्ज करावा लागेल. अधिक माहितीसाठी कंपनीची वेबसाइट तपासण्याचे सुनिश्चित करा.Mahavitaran Bharti 2023

 अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Mahavitaran Bharti 2023जालना राज्य वितरण कंपनी लिमिटेड सध्या नवीन कर्मचाऱ्यांच्य शोधात आहे. तुम्ही नोकरीसाठी पात्र असल्यास, दिलेल्या मुदतीच्या आत अर्ज करावा. तुम्हाला कंपनीच्या वेबसाइटवर भरती प्रक्रिया, रिक्त पदे आणि एकूण पदांची संख्या याबद्दल अधिक माहिती मिळू शकते. बातमी आवडल्यास व अशाच बातम्या पाहण्यासाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप मध्ये जॉईन व्हा पगार आणि नोकरीचे ठिकाण कंपनीच्या अधिकृत जाहिरातीमध्ये उघड केले जाईल.जर तुम्हाला महावितरण भारती जालना येथे नोकरीसाठी अर्ज करायचा असेल तर सर्वप्रथम तुम्ही अधिकृत जाहिरात वाचावी. त्यानंतर, तुम्ही ऑनलाइन अर्ज करू शकता.Mahavitaran Bharti 2023

आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला जॉईन होण्यासाठी येथे क्लिक करा

updates a2z