तलाठ्यांची 4000 जागांसाठी भरती प्रक्रिया सुरू, जिल्ह्यानुसार जागा पहा, ही कागदपत्र तयार ठेवा

  1. तलाठी भरती  , या लेखात आपण राज्यातील तलाठी भरतीसंदर्भातील सर्वात अलीकडील माहिती जाणून घेणार आहोत. राज्य मंत्रिमंडळाने तलाठी संवर्गातील ४ हजार १२२ पदे भरण्यास  दिली आहे.भारती तलाठी नमस्कार मित्रांनो, या लेखात आपण राज्यातील[Talathi Bharti] तलाठी भरतीसंदर्भातील सर्वातअलीकडील माहिती जाणून घेणार आहोत. राज्य मंत्रिमंडळाने तलाठी संवर्गातील ४ हजार १२२ पदे भरण्यास मान्यता दिली आहे.भारती तलाठी अहो मित्रांनो, या लेखात आपण राज्यातील[Talathi Bharti] तलाठी भारती संदर्भात नवीनतम माहिती जाणून घेणार आहोत.

इथे क्लिक करून पहा

(Talathi Bharti) निर्बंध सार्वत्रिक प्रवर्ग: 19 ते 38 तलाठी भारती talathi bharti new update प्रवर्ग मागास: 19 ते 43 नोकरीचे स्थान: महाराष्ट्र एकंदरीत उमेदवार महाराष्ट्रातील[Talathi Bharti] तलाठी वेतन माहितीसाठी वारंवार चौकशी करतात.

शासन निर्णय येथे क्लिक करून पहा

तलाठ्याची वेतनश्रेणी रु. 5200 ते रु. 20200 अधिक रु. 2,400 ग्रेड पे.परीक्षेचे स्वरूप भाषा मराठी – 25 प्रश्न, 50 गुण प्रश्नांची संख्या: 25, आणि गुण: 50 इंग्रजी भाषेसाठी सामान्य ज्ञान: 25 प्रश्न 50 गुणांसह प्रश्नांची संख्या: 25, एकूण गुण: 50, एकूण तलाठी भारती प्रश्न: 100, एकूण तलाठी भारती गुण: 200

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

updates a2z