अजित पवार यांची गौतमी पाटील वर खोचक टिप्पणी काय म्हणाले घ्या जाणून

अजित पवार यांची गौतमी पाटील वर खोचक टिप्पणी काय म्हणाले घ्या जाणून

 

 

 

 

पुण्यातील विरोधी पक्षनेते अजित पवार यांनी नृत्यांगना गौतमी पाटील यांच्यावर जोरदार टीका केली आहे. पत्रकारांनी त्यांना प्रश्न विचारताच पवारांनीही गोंधळ घातला.

पुणे : डान्सर गौतमी पाटील सध्या राज्य सरकारसोबत चर्चेत आहे. त्याच्या अनेक कामांना त्याच्या चाहत्यांनी दाद दिली आहे. इंदोरीकर महाराज यांच्या पगारावरही टीका केली. दरम्यान, गौतमीच्या वाढदिवसानिमित्त बैलाच्या कार्यक्रमाचीही चर्चा होती. विरोधी पक्षनेते अजित पवार यांनीही गौतमी पाटील यांच्यावर जाहीर भाषणात टीका करत, त्यांनी नोकरी का ठेवायची, असा सवाल केला. त्यानंतर काल पुण्यात आयोजित कार्यक्रमानंतर त्यांनी पत्रकारांनी विचारलेल्या प्रश्नांना उत्तरे दिली.

 

राज्यात प्रवास, वाढदिवसानिमित्त नृत्यांगना गौतमी पाटील यांचा डान्स शो आयोजित करण्यात आला आहे. गौतमी पाटील यांनी पुणे जिल्ह्यातील मुळशी तालुक्यात नृत्य सादर केले आहे. तिचा हा डान्स व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. याबाबत पुण्यातील माध्यम प्रतिनिधीने विरोधी पक्षनेते अजित पवार यांना विचारणा केली. तुला काय हरकत आहे ती बैलासमोर नाचणार किंवा इतर कोण. तुम्हाला का त्रास होतोय, अशी टिप्पणी अजित पवारांनी केली.

 

‘यात्रेत पाटीलबाईंना का बोलवायचे’ या विधानावरही अजित पवार यांनी स्पष्टीकरण दिले आहे. “अनेक गावांत यात्रा, जत्रा सुरू आहेत. कुठेतरी मनोरंजनासाठी चष्मे मागवले जातात. त्यामुळे सध्या गौतमीचे नाव प्रचलित आहे, आणि मी पाटलीबाईंना आणण्याची सूचना केली. त्यांना सुपारी विकत घेता आली तर त्यांना बोलवावे,” अजित पवार म्हणाले.

 

“बैल काय गायीसमोर नाचू देत, तिचा तो अधिकार आहे. हाच गौतमीचा व्यवसाय आणि उपजिविकेच साधन देखील आहे. कला आणि अभिनयाच्या माध्यमातून ती त्याच्याकडं पाहते. लहान मुलाचं बारसं आहे, त्याला अजून काहीच कळत नाही. तरी देखील बारशाच्या निमित्ताने बोलावलं, तर तिला नाचावच लागतं. बैलाचा वाढदिवस असो किंवा बैलपोळाच्या शर्यतीत बैलगाडा पहिला आला असेल, तिचे ते कामच आहे,” असेही अजित पवारांनी सांगितलं.

updates a2z