इंदोरीकर महाराजांच्या टीकेला गौतमी पाटीलचा उत्तर

इंदोरीकर महाराजांच्या टीकेला गौतमी पाटीलचा उत्तर

 

 

 

 

 

प्रसिद्ध कीर्तनकार इंदुरीकर महाराज देशमुख यांनी नुकतेच प्रसिद्ध नृत्यांगना गौतमी पाटील यांच्यावर जाहीर कीर्तनात टीका केली. त्यांच्या टीकेनंतर सोशल मीडियावर प्रतिक्रिया उमटल्या. दरम्यान, इंदुरीकर महाराजांच्या टीकेला उत्तर देण्याचे टाळून गौतमी पाटील यांनी वादावर पडदा टाकण्याचा प्रयत्न केला.

 

अनेक लोक आहेत. इंदुरीकर महाराजांनी मानधनावर केलेल्या टीकेला उत्तर देण्याचे तिने टाळले असून, आपणही महाराजांची फॅन असल्याचे सांगितले.

 

“इंदुरीकर महाराज म्हणाले, मी एका शोसाठी तीन लाख रुपये घेतो. मात्र, मी तेवढे पैसे घेत नाही. त्यांनी जे सांगितले ते मी नीट ऐकले नाही. तसेच आमच्या टीममध्ये 11 मुली आहेत. आमची 20 टीम आहे.” लोक. खर्च खूप जास्त आहे. म्हणूनच आम्ही मानधन घेतो. पण महाराज म्हणतात तसं आम्ही घेत नाही असं गौतमी पाटील यांनी म्हटलं आहे.

 

तसेच मी त्याचा खूप मोठा चाहता आहे. प्रेक्षक माझ्यावर जितके प्रेम करतात तितकेच प्रेक्षक महाराजांवर प्रेम करतात. असं म्हणत गौतमीने इंदुरीकरांबद्दलचा आदर व्यक्त केला. घुंगरू या आगामी चित्रपटात मी एका नर्तिकेची चरित्रात्मक भूमिका साकारली आहे. भविष्यात नक्कीच समाजसुधारणेचे काम करण्याची इच्छा असल्याचे गौतमी पाटील यांनी सांगितले.

 

इंदुरीकर महाराज काय म्हणाले?

 

गौतमी तीन गाण्यांसाठी तीन लाख देण्यास तयार आहे, पण बीट्स वाजवूनही आम्हाला काहीच मिळत नाही. केवळ 5 हजार रुपयांची वाढ मागितल्यावर आमच्यावर बाजार मांडल्याचा आरोप करतात. त्यांच्या कार्यक्रमात मारामारी, आरडाओरडा आणि काही लोकांचे गुडघे मोडले जातात. पोलिसांनी बंदोबस्त ठेवावा. गौतमीला सुरक्षा दिली जाते, आम्हाला सुरक्षा नाही, अशी टीका इंदुरीकर महाराज यांनी केली.

updates a2z