Karj mafi new list

karj mafi list: राज्यातील सर्व जिल्ह्यातील ग्रामीण आणि शहरी विभागातील शेतकऱ्यांसाठी सर्वात मोठे आंब्याची बातमी राज्य चे माननीय मुख्यमंत्री मंत्रिमंडळाच्या बैठकीत मोठा निर्णय घेतला कर्ज माफी योजनेत मोठा बदल करण्यात आलेला आहे.

ब्रेकिंग बातमी दीड लाख रुपयापर्यंत शेतकऱ्यांच्या सरसकट कर्ज माफ करण्यात आलेल्या त्यांच्यासोबत 90% शेतकऱ्यांचा पूर्णपणे सातबारा कोरा करण्यात आलेला या क्षणी मोठी बातमी सांगितली आणि त्या अनुषंगाने आपण आता कर्जमाफी कोणाला मिळणार नाही कोण कोणत्या मध्ये कव्हर करण्यात आलेले नाही आणि कोण कोण करण्यात आलेले आहे सर्वात महत्त्वाचं म्हणजे सरसगड दीड लाख रुपये पर्यंत कर्ज हे माफ होणार.karj mafi list

मित्रांनो 89 लाख शेतकऱ्यांना या कर्जमाफीचा फायदा होईल राज्यांच्या तिजोरीवर 34 हजार कोटी रुपयांचा शेतकऱ्यांचा सातबारा अपलोड होणार आहे.

कर्जमाफी यादी पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

updates a2z