मराठी भाषेत घर बसल्या काम करा आणि पैसे कमवा

मराठी भाषेत घर बसल्या काम करा आणि पैसे कमवा

 

 

 

 

 

NxtWave हे भारतातील सर्वात वेगाने वाढणाऱ्या एड-टेक स्टार्टअपपैकी एक आहे. NxtWave आपल्या CCBP 4.0 कार्यक्रमांसह शैक्षणिक पार्श्वभूमीची पर्वा न करता तरुणांना उच्च कुशल तंत्रज्ञान व्यावसायिकांमध्ये रूपांतरित करून 21व्या शतकातील जॉब मार्केटमध्ये क्रांती घडवत आहे.

 

 

 

NxtWave ची स्थापना राहुल अत्तुलुरी (माजी Amazon, IIIT हैदराबाद), शशांक रेड्डी (IIT बॉम्बे) आणि अनुपम पेदारला (IIT खरगपूर) यांनी केली आहे. फेब्रुवारी 2023 मध्ये, NxtWave ने ग्रेटर पॅसिफिक कॅपिटल या आघाडीच्या आंतरराष्ट्रीय खाजगी इक्विटी फर्मच्या नेतृत्वाखाली ₹275 कोटी उभे केले. स्टार्टअपला ओरिओस व्हेंचर्स, बेटर कॅपिटल आणि भारतातील काही युनिकॉर्नच्या संस्थापकांसह मार्की एंजल्स यांचाही पाठिंबा आहे.

 

NxtWave हे कौशल्य विकास आणि उद्योजकता मंत्रालय, सरकारच्या अंतर्गत NSDC साठी अधिकृत भागीदार आहे. भारताचे, आणि NASSCOM, वाणिज्य आणि उद्योग मंत्रालय, सरकार द्वारे मान्यताप्राप्त. ऑफ इंडिया आणि स्टार्टअप इंडिया. स्टार्टअपला आघाडीच्या आंतरराष्ट्रीय मीडिया हाऊस URS मीडियाच्या संशोधन-आधारित सूचीमध्ये ‘शिक्षणातील महान ब्रँड’ म्हणून प्रशंसा मिळाली आहे.

 

स्थानिक भाषा सामग्री आणि परस्परसंवादी शिक्षण देऊन, NxtWave टेक कौशल्ये शिकण्यासाठी प्रवेशाचा अडथळा तोडत आहे. त्यांच्या मातृभाषेतून शिकणे विद्यार्थ्यांना उच्च आकलन, सखोल लक्ष, जास्त काळ टिकवून ठेवण्यास आणि मोठे परिणाम प्राप्त करण्यास मदत करते.

 

NxtWave ने आता भारतभरातील 450+ जिल्ह्यांमधून सशुल्क सदस्य आहेत. फक्त 2 वर्षात, CCBP 4.0 शिकणाऱ्यांना Google, Amazon, Nvidia, Goldman Sachs, Oracle, Deloitte आणि बरेच काही यासह १२५०+ कंपन्यांनी नियुक्त केले आहे.

 

ज्ञात भाषा:

मूळ मराठी भाषक

इंग्रजीतील प्राविण्य लाभदायक ठरेल

 

वेतनमान

वेतन CTC: 6LPA पर्यंत + तुमच्या कामगिरीवर आधारित प्रोत्साहन

 

कामाचे ठिकाण आणि कामाचे दिवस:

सध्या घरून काम करा आणि जेव्हा आवश्यक असेल तेव्हा ऑफिसमध्ये येण्यास तयारी असावी

6-दिवसांचा आठवडा असेल

 

नोकरी साठी apply करण्यासाठी https://www.ccbp.in या वेबसाईटला भेट द्या.

updates a2z