Solar Pump Scheme | मुख्यमंत्री सोलर पंप योजना मोठी अपडेट, हा मेसेज आला का चेक करा

मित्रांनो मुख्यमंत्री सोलार योजना (Solar Pump Scheme) विषयी एक महत्त्वाचे अपडेट आले आहे. या योजनेमार्फत ज्या शेतकऱ्यांनी विजेच्या कनेक्शन साठी अर्ज केलेले होते, व अर्ज सबमिट झाल्यानंतर बऱ्याच जणांनी याचे कोटेशन देखील भरले होते अशा शेतकऱ्यांना आता एक महत्त्वपूर्ण मेसेज आलेला आहे. आता हे शेतकरी विजेच्या कनेक्शन ऐवजी सोलार पंप देखील घेऊ शकतात, जर तुम्हाला विजेचे कनेक्शन नसेल पाहिजे व सोलर पंप पाहिजे असेल तर काय करावे यासाठी हा लेख शेवटपर्यंत वाचा

मित्रांनो जर तुम्ही विजेच्या कनेक्शन साठी या योजनेमार्फत अर्ज केला असेल तर तुम्हाला महावितरण कडून मेसेज आला असेल तर आता तुम्हाला वेबसाईट वरती जाऊन तुमचा फॉर्म एडिट करावा लागेल, व येथे तुम्हाला विजेचे कनेक्शन पाहिजे की सोलार ही माहिती भरावी लागेल (Solar Pump Scheme).

तर यासाठी सर्वप्रथम शेवटी दिलेल्या लिंक वरती क्लिक करा व येथे क्लिक केल्यानंतर महावितरणाची अधिकृत वेबसाईट तुमच्यासमोर ओपन होईल

येथे ही वेबसाईट ओपन झाल्याच्या नंतर तुमचा ग्राहक क्रमांक टाकून सबमिट करा

यानंतर तुमच्या समोर एक फॉर्म ओपन होईल यामध्ये तुम्हाला विजेचे कनेक्शन नसेल पाहिजे व सोलर पंप पाहिजे असेल तर येथे तुम्हाला सोलार पंप पाहिजे म्हणून एक कॉलम दिसेल येथे तुम्हाला टिक करून सबमिट करावे लागेल

सबमिट केल्याच्या नंतर तुमच्या मोबाईल वरती एक ओटीपी येईल व हा ओटीपी टाकल्यानंतर तुमचा अर्ज सबमिट होईल

येथे क्लिक करून विजेच्या कनेक्शन ऐवजी सोलार पंप घ्या

updates a2z