शाहरुख खान करत आहे त्याच्या जवान पिक्चरच्या ग्रँड लॉन्चिंग ची तयारी घ्या जाणून

शाहरुख खान करत आहे त्याच्या जवान पिक्चरच्या ग्रँड लॉन्चिंग ची तयारी घ्या जाणून

 

 

 

 

 

रेड चिलीज एंटरटेनमेंटने शुक्रवारी शाहरुख खानच्या ‘जवान’ या नव्या चित्रपटाची घोषणा केली. अॅटली दिग्दर्शित, अॅक्शन-थ्रिलर आता काही काळापासून निर्मितीमध्ये आहे, अनेक सेट लीक होऊन ऑनलाइन मार्ग काढला आहे. पठाण आणि डंकीच्या पाठोपाठ शाहरुखचा या वर्षी जाहीर होणारा हा तिसरा नवीन चित्रपट आहे. जवान 2 जून 2023 रोजी रिलीज होणार आहे.

 

या घोषणेसोबत दीड मिनिटाचा व्हिडिओ होता जो नॉर्दर्न लाइट्सच्या शॉटसह उघडतो. शाहरुखचा चेहरा बँडेजने झाकलेला दिसताच आम्हाला शिट्ट्यांचा आवाज ऐकू येतो. व्हिडिओ नंतर टेलिव्हिजन स्क्रीनवर कापला जातो, ज्यावर कोडेड संदेश फ्लॅश होताना दिसतो. त्यानंतर शाहरुखच्या पात्राने दारूगोळ्याचा खजिना उघड केला आणि त्याला रेडिओवर संदेश प्राप्त होतो. तो वेड्यासारखा हसतो आणि म्हणतो, “तयार,” पार्श्वभूमीत हायप संगीत वाजते. जवान त्याच्या बहुभाषिक प्रकाशनाचा विचार करून संपूर्ण भारताचा दृष्टिकोन घेत असल्याचे दिसते.

 

अॅटली दिग्दर्शित शाहरुख खानचा पुढचा जवान या चित्रपटाची शुक्रवारी घोषणा करण्यात आली. SRK ची शेवटची भूमिका 2018 च्या गंभीर आणि व्यावसायिक निराशा झिरोमध्ये आली होती. तीन चित्रपट घेऊन तो आता मोठ्या पुनरागमनाची योजना आखत आहे.

 

जवानाबद्दल बोलताना शाहरुख खानने एका निवेदनात म्हटले आहे की, “जवान ही एक सार्वत्रिक कथा आहे जी भाषा, भौगोलिक क्षेत्रांच्या पलीकडे जाते आणि सर्वांसाठी आनंददायी आहे. हा अनोखा चित्रपट तयार करण्याचे श्रेय ऍटलीला जाते, हा माझ्यासाठी एक विलक्षण अनुभव होता कारण मला अॅक्शन चित्रपट आवडतात! टीझर हिमनगाचे फक्त टोक आहे आणि पुढे काय होणार आहे याची झलक देतो”.

 

SRK सोबत जवान तयार करण्याबद्दल बोलताना, दिग्दर्शक ऍटली म्हणाले, “जवानमध्ये प्रत्येकासाठी काहीतरी आहे मग ते कृती, भावना, नाटक या सर्व गोष्टी एक दृश्य तमाशा तयार करण्यासाठी विणलेल्या आहेत. मला प्रेक्षकांना एक असाधारण अनुभव द्यायचा आहे, एक असा कार्यक्रम ज्याचा ते सर्वजण एकत्र आनंद घेऊ शकतात आणि तो स्वत: शाहरुख खानपेक्षा कोणाला अधिक चांगला द्यायचा आहे, जो पूर्वी कधीच सादर झाला नाही.”

updates a2z