Van vibhag bharti 2023: वन विभाग भरती

महाराष्ट्र वन विभाग भरती २०२३.
पदाचे नाव: लेखपाल (गट क).

रिक्त पदे: 127 पदे.

नोकरी ठिकाण: नागपूर, चंद्रपूर, गडचिरोली, अमरावती, यवतमाळ, औरंगाबाद, धुळे, नाशिक, पुणे, ठाणे, कोल्हापूर.

शैक्षणिक पात्रता: पदवीधर.

वयाची अट: खुला प्रवर्ग: 18 ते 38 वर्षे, राखीव प्रवर्ग: 18 ते 43 वर्षे.

वेतन: 29,000 रुपये – ते 92,300 पर्यंत.

अर्ज प्रक्रिया: ऑनलाइन.

अर्जाची अंतिम तारीख: लवकरच उपलब्ध होईल.

शैक्षणिक पात्रता
उमेदवाराने मान्यताप्राप्त विद्यापीठातून पदवी धारण केलेली असावी.
मराठी भाषेचे ज्ञान आवश्यक आहे.

निवड प्रक्रिया
लेखी परीक्षा द्वारे निवड प्रक्रिया होणार आहे

अर्ज फी
UR श्रेणी- रु. 1000/-
राखीव वर्ग- रु. 900/-

महाफॉरेस्ट (महाराष्ट्र वनविभाग) गट ब (अराजपत्रित), गट क आणि गट ड श्रेणीतील पदांसाठी रिक्त जागा भरण्यासाठी नवीन भरती जाहीर करेल. महा वन भारती 2022 – 2023 भारती प्रक्रिया IBPS आणि TCS द्वारे आयोजित केली जाईल. महा वन विभाग भारतीची जाहिरात 20 डिसेंबर 2022 पूर्वी जाहीर केली जाईल. तसेच महावन भारतीची अर्ज प्रक्रिया 20 डिसेंबर 2022 पासून लगेच सुरू होईल. महा वन भारतीसाठी ऑनलाइन अर्ज सादर करण्याची शेवटची तारीख 31 डिसेंबर 2022 आहे. महा वन भारती ऑनलाइन परीक्षा असेल 10 ते 20 जानेवारी 2023 रोजी आयोजित करण्यात आले आहे. पात्र उमेदवारांना त्यांचे अर्ज https://mahaforest.gov.in/ या वेबसाइटद्वारे ऑनलाइन सादर करण्याचे निर्देश दिले आहेत. ही भरती प्रक्रिया TCS आणि IBPS द्वारे आयोजित केली जाईल.

updates a2z