Motorola Edge 40 : हा स्मार्टफोन मोटोरोला कंपनीने बनवला आहे. आणि हा स्मार्टफोन अर्ध्या किमतीमध्ये लॉन्स करण्याचा विचार केला आहे मोटोरोलाच्या कंपनीने तर पाहूया ची वैशिष्ट्ये…!!

 

Motorola Edge 40 : नमस्कार मित्रांनो स्वागत आहे तुमचं या लेखांमध्ये आज आपण पाहणार आहोत मोटोरोला कंपनीने एक मोबाईल लॉन्च केला आहे त्याच्याबद्दल तर चला मित्रांनो पाहूया ची वैशिष्ट्ये तर तसेच तुमचा जास्त वेळ न घेता आपण पुढील माहिती ला सुरुवात करूया मित्रांनो भारतात लॉन्स झाला आहे.

 

मोटोरोला चा स्मार्टफोन तर तसेच मित्रांनो मोटोरोलाने एज 40 नावाने चमकदार वैशिष्ट्यांसह 5G स्मार्टफोन लॉन्च केला आहे. कंपनीचा दावा आहे की हा जगातील सर्वात पातळ 5G स्मार्टफोन आहे, जो IP68 अंडरवॉटर प्रोटेक्शनसह येतो. डिव्हाइस हा एक फ्लॅगशिप ग्रेड स्मार्टफोन आहे ज्यामध्ये उत्कृष्ट वैशिष्ट्य आणि वैशिष्ट्ये आहेत. लॉन्च होताच त्याची किंमत आणि सर्व तपशील कळले आहेत.Motorola Edge 40

 

आणि Lunar Blue यासह अनेक रंगांमध्ये लॉन्च करण्यात आला आहे, ज्यामध्ये Vegan Leather Finish उपलब्ध आहे. डिव्हाइस फक्त एका स्टोरेज कॉन्फिगरेशनमध्ये ऑफर केले जात आहे, ज्याची किंमत 19,999 रुपये आहे. हा फोन सध्या फ्लिपकार्टवर प्री-ऑर्डरसाठी उपलब्ध आहे. 30 मे रोजी, फोन ई-कॉमर्स, कंपनीच्या अधिकृत वेबसाइट आणि इतर ऑफलाइन आउटलेटवर विक्रीसाठी उपलब्ध असेल.Motorola Edge 40

 

Motorola Edge 40 डिझाइन आणि डिस्प्ले

 

मॉडेल सँडब्लास्टेड अॅल्युमिनियम फ्रेमसह येते जे त्याच्या प्रीमियम फीलमध्ये भर घालते. 7.58 मिमी (अ‍ॅक्रेलिक) किंवा 7.49 मिमी (लेदर) रुंदी आणि फक्त 171 ग्रॅम (लेदर) किंवा 167 ग्रॅम (अ‍ॅक्रेलिक) वजन असलेले हे खूपच हलके आणि सडपातळ आहे. फोन IP68 वॉटर आणि डस्ट रेसिस्टन्ससह येतो.Motorola Edge 40

 

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा 

 

updates a2z