PAN Card Aadhar link : आता हे महत्त्वाचे काम लवकर पूर्ण करा, उशीर झाल्यास 1000 रुपये दंड भरावा लागेल, पहा काय आहे शासन निर्णय..!

PAN Card Aadhar link : आता हे महत्त्वाचे काम लवकर पूर्ण करा, उशीर झाल्यास 1000 रुपये दंड भरावा लागेल, पहा काय आहे शासन निर्णय..!

 

 

PAN Card Aadhar link : नमस्कार मित्रांनो स्वागत आहे तुमचं या लेखांमध्ये आज आपण पाहणार आहोत पॅन कार्ड आधार लिंक विषयक महत्त्वाची अपडेट व तसेच मित्रांनो आता पॅन कार्ड आधार लिंक करण्याची तारीख वाढली आहे तर चला मित्रांनो तुमचा जास्त वेळ न घेता आपण पुढील माहिती ला सुरुवात करूया.

 

 

आणि तसेच मित्रांनो देशातील सरकारने पॅन कार्ड आणि आधार कार्ड लिंक करणे आवश्यक केले आहे. याबाबत जारी केलेली अंतिम तारीख ३१ मार्च २०२२ निश्चित करण्यात आली होती. त्यानंतर 1000 रुपयांच्या विलंब शुल्कासह ती 31 मार्च 2023 पर्यंत वाढवण्यात आली आहे. यानंतर त्याची अंतिम तारीख ३० जून २०२३ पर्यंत देण्यात आली आहे.PAN Card Aadhar link

 

 

तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की पॅन कार्ड आणि आधार कार्ड लिंक करण्याच्या शेवटच्या तारखेला फक्त काही दिवस उरले आहेत. जर तुम्ही अजून ही महत्वाची गोष्ट केली नसेल. त्यामुळे आता नक्कीच करा. हे काम केले नाही तर तुमची सर्व कामे मध्येच अडकू शकतात.PAN Card Aadhar link

 

 

उदाहरणार्थ, तुम्ही बँक व्यवहार करू शकणार नाही, नवीन खाते उघडू शकणार नाही. तसेच कर परतावा मिळणार नाही. पॅन कार्ड आणि आधार कार्ड लिंक करण्यासाठी सोप्या पायऱ्या देण्यात आल्या आहेत. त्याबद्दल जाणून घेऊया. 1000 रुपये कर्ज फी भरून तुम्ही दोन्ही कसे लिंक करू शकता.PAN Card Aadhar link

 

पॅन कार्ड आधार लिंक आपल्या मोबाईलवर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

updates a2z