Samsung Galaxy F54 : या स्मार्टफोनचा मस्त लुक पाहून आयफोनही Samsung स्मार्टफोनला सलाम करेल, 108MP चा अप्रतिम कॅमेरा क्वालिटी चाटणार DSLR ची धूळ, पहा किंमत….!!

Samsung Galaxy F54 : या स्मार्टफोनचा मस्त लुक पाहून आयफोनही Samsung स्मार्टफोनला सलाम करेल, 108MP चा अप्रतिम कॅमेरा क्वालिटी चाटणार DSLR ची धूळ, पहा किंमत….!!

 

Samsung Galaxy F54 : नमस्कार मित्रांनो स्वागत आहे तुमचं लेखन आज आपण पाहणार आहोत Samsung Galaxy F54 हा स्मार्टफोन तसेच मित्रांनो मस्त लुक पाहून iPhone सुद्धा सॅमसंग स्मार्टफोनला सलाम करेल, 108MP Amazing कॅमेरा क्वालिटी DSLR ची धूळ चाटून जाईल, किंमत बघा आणि सांगा सॅमसंग कंपनी आपला नवीन स्मार्टफोन लॉन्च करण्याच्या तयारीत आहे. हा लवकरच लॉन्च केला जाऊ शकतो, याचे नाव Samsung Galaxy F54 असेल. Samsung Galaxy F54 स्मार्टफोनच्या स्पेसिफिकेशनबद्दल.

Samsung Galaxy F54 किंमत

भारतात नवीन Samsung Galaxy F54 5G स्मार्टफोनची किंमत 27,999 रुपये ठेवली जाऊ शकते. कृपया सांगा, ही सुरुवातीची लॉन्च किंमत आहे, त्याची किरकोळ किंमत लवकरच समोर येईल.

 

 

Samsung Galaxy F54 ला 120Hz रिफ्रेश रेटसह मोठा 6.7-इंचाचा डिस्प्ले मिळेल. सॅमसंग स्मार्टफोनमध्ये AMOLED पॅनेल आहे, जो HD+ रिझोल्यूशनवर चालेल. सॅमसंग स्मार्टफोनमध्ये स्क्रीन प्रोटेक्शनसाठी कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लास 5 कोटिंग सपोर्ट देखील दिसेल. प्रोसेसरबद्दल बोलायचे झाले तर Samsung Galaxy F54 स्मार्टफोनमध्ये Exynos 1380 प्रोसेसर सपोर्ट दिसेल. सॅमसंग स्मार्ट फोनमध्ये नवीनतम Android 13 OS आउट-ऑफ-द-बॉक्स सपोर्ट दिसेल. Samsung Galaxy F54 कॅमेरा गुणवत्ता तपशील.

 

नवीन Samsung Galaxy F54 स्मार्टफोनमध्ये मागील बाजूस ट्रिपल कॅमेरा सेटअप दिसेल. यामध्ये 108 मेगापिक्सलचा प्राथमिक सेन्सर OIS सपोर्टसह दिसेल. यासह, 8-मेगापिक्सलचा अल्ट्रा-वाइड कॅमेरा आणि 2-मेगापिक्सलचा मॅक्रो कॅमेरा उपलब्ध असेल. सॅमसंग स्मार्टफोनमध्ये सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी 32-मेगापिक्सलचा सेल्फी सेंसर दिला जाऊ शकतो. Samsung Galaxy F54 बॅटरी माहिती.

 

Samsung Galaxy F54 शक्तिशाली बॅटरी

maxresdefault 2023 06 08T110913.134

पॉवरसाठी, Samsung Galaxy F54 स्मार्टफोनला 25W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह 6000mAh बॅटरी मिळेल. Samsung Galaxy F54 स्मार्ट फोनमध्ये साइड-माउंटेड फिंगरप्रिंट सेन्सर सपोर्ट दिसू शकतो.

 

अधिक माहिती करता येते क्लिक

 

updates a2z