today news bsnl : आता bsnl ची बंपर ऑफर चालू झाली आहे. आता 130 रुपयांमध्ये 360 दिवसांसाठी अमर्यादित कॉलसह बंपर सुविधा देतात आल्या आहेत…!

 

today news bsnl : नमस्कार मित्रांनो स्वागत आहे तुमचं या लेखात आज आपण पाहणार आहोत bsnl ची बंपर ऑफर चला तर मित्रांनो तुमचा जास्त वेळ न घेता आपण पुढील माहिती ला सुरुवात करूया कंपनीचे असे अनेक प्रीपेड प्लॅन आहेत जे वापरकर्त्यांच्या हृदयावर आणि मनावर राज्य करत आहेत. जर तुमच्याकडे BSNL सिम असेल तर तुम्ही तुमच्या घरच्या आरामात लाभ घेऊ शकता अशी योजना आहे.today news bsnl

 

 

या प्रीपेड प्लॅनची किंमतही जास्त नाही, ज्यामध्ये खूप सुविधा दिल्या जात आहेत, जर तुम्ही संधी गमावली तर तुम्हाला पश्चात्ताप करावा लागेल. या प्रीपेड प्लॅनच्या किंमतीबद्दल बोलायचे झाले तर ते 1515 रुपये निश्चित करण्यात आले आहे, ही तुमच्यासाठी एक सुवर्ण संधी आहे. प्लॅनमध्ये वापरकर्त्यांना छताची सुविधा मिळत आहे. बाकी सर्व काही जाणून घेण्यासाठी हा लेख मित्रांनो तुम्ही सविस्तरपणे वाचा.today news bsnl

 

पुढील माहिती पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 

 

updates a2z