Vivo Y27 : चा जबरदस्त स्मार्टफोन तुम्हाला वेड लावेल, कॅमेरासमोर ‘स्माइल’, DSLR पेक्षा चांगला फोटो क्वालिटी दिसेल तर पाहुया यांचे वैशिष्ट्ये….!! 

Vivo Y27 5G : नमस्कार मित्रांनो स्वागत आहे तुमचं एका मध्ये आज आपण पाहणार आहोत Vivo Y27 हा स्मार्टफोन तर तसेच मित्रांनो पाहूया आपण याची काही वैशिष्ट्ये नवीन स्मार्टफोन 

 

: Vivo चा जबरदस्त स्मार्टफोन तुम्हाला वेड लावेल, कॅमेरा समोर ‘स्माइल’ मध्ये DSLR पेक्षा चांगला फोटो क्वालिटी दिसेल, एका नवीन लीकने डिव्हाईसचे डिझाइन आणि स्पेक्स उघड केले आहेत. प्रख्यात टिपस्टर पारस गुगलानी यांनी रेंडर शेअर केले आहेत.

 

Vivo कडे कमी किमतीसह अनेक धमाकेदार 5G स्मार्टफोन आहेत. आता आणखी एक 5G फोन येणार आहे, ज्याची किंमत खूप कमी असणार आहे. या फोनचे नाव Vivo Y27 5G असेल.

 

Vivo Y27 5G नवीन स्मार्टफोन तुम्हाला उत्कृष्ट फीचर्सने वेड लावेल

ट्विटरवरील प्रमुख टिपस्टरने स्मार्टफोनचे रेंडर शेअर केले आहेत आणि डिव्हाइसची सर्व वैशिष्ट्ये देखील उघड केली आहेत. पहिल्या लूकवरून, हे ज्ञात आहे की डिव्हाइस दोन भिन्न रंग पर्यायांमध्ये उपलब्ध असेल, ज्यामध्ये स्टार पर्पल आणि ऑब्सिडियन ब्लॅक समाविष्ट आहे. असे दिसते की काळा प्रकार मॅट फिनिशसह खेळेल, तर जांभळ्या प्रकारात चमकदार फिनिश असेल.

 

डिव्हाइसच्या मागील बाजूस मोठ्या कॅमेरा बेटासह एक सपाट पॅनेल आहे, ज्यामध्ये ड्युअल कॅमेरा सेटअप आणि LED फ्लॅश मॉड्यूल आहे. याच्या मध्यभागी, समोरच्या बाजूस सेल्फी कॅमेरासाठी वॉटरड्रॉप नॉच आहे. Vivo Y27 5G मॉडेलमध्ये फुल HD+ रिझोल्यूशन आणि 600 nits पीक ब्राइटनेससह 6.64-इंचाचा IPS LCD पॅनेल आहे. डिव्हाइस MediaTek Dimensity 6020 SoC द्वारे समर्थित आहे, जे 6GB RAM आणि 128GB अंतर्गत स्टोरेजसह जोडलेले आहे.

 

नवीन Vivo Y27 5G स्मार्टफोनच्या कॅमेरा गुणवत्ता, बॅटरी आणि जलद चार्जरबद्दल

डिव्हाइस व्हर्च्युअल रॅम विस्तारास समर्थन देईल, वापरकर्त्यास अधिक रॅमचा लाभ देईल. यात 50-मेगापिक्सलचा प्राथमिक सेन्सर आणि मागील बाजूस 2-मेगापिक्सेलचा दुय्यम सेन्सर आहे, तर समोर 8-मेगापिक्सेल सेल्फी शूटर आहे. याशिवाय, यात Android 13 OS, IP54 रेटिंग आणि 5,000mAh बॅटरी पॅकवर आधारित Funtouch OS 13 देखील आहे, जो 44W फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करतो.

 

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

 

updates a2z